Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đẹp tại đường Lạc Long Quân, Cẩm An, Hội An, Quảng Nam, 42 tỷ, 800m2

Ngày đăng: 21/08/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại đường Lạc Long Quân, Phường Cẩm An, Hội An, Quảng Nam với diện tích 800m2, giá 42 tỷ VND. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. + Mặt tiền rộng 25m, thuận lợi kinh doanh. + Ngõ vào rộng 25m, thoải mái cho ô tô. + Hướng cửa chính Tây, phù hợp với phong thủy. Cách trường học sound bath & musical meditation Hoi An khoảng 2km. Cách chợ/siêu thị khoảng 2km. Cách công viên khoảng 2km. Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0905992976, Mr Đạt.

Xem thêm

Liên hệ:

090 599 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

42 tỷ

800 m²
52,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Đ. Lạc Long Quân, P. Cẩm An, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
cc

chính chủ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đẹp tại đường Lạc Long Quân, Cẩm An, Hội An, Quảng Nam, 42 tỷ, 800m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.