Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Khối Phước Trạch, Hội An, giá ưu đãi 68 tỷ, diện tích 1356 m2

Ngày đăng: 17/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền tại Khối Phước Trạch, Phường Cửa Đại, Hội An, Quảng Nam với diện tích 1356 m2, giá 68 tỷ VND, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm đầu tư hoặc xây dựng. + Diện tích rộng rãi 1356 m2, thích hợp cho nhiều mục đích sử dụng. + Mặt tiền 30m, thuận lợi cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. + Đường vào 7.5m, dễ dàng di chuyển, phù hợp cho ô tô. + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho giao dịch. Đất có vị trí đẹp, thuận tiện cho việc phát triển, gần các dịch vụ tiện ích. Gần trường học, chợ và công viên, mang lại cuộc sống thoải mái cho cư dân. Liên hệ để được tư vấn miễn phí qua 0906504568 Nam Lêđức.

Xem thêm

Liên hệ:

090 650 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m

Vị trí bản đồ

68 tỷ

1.356 m²
50,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây
Địa chỉ
Khu đô thị Phước Trạch - Phước Hải, P. Cửa Đại, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
0

0906504568

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Khối Phước Trạch, Hội An, giá ưu đãi 68 tỷ, diện tích 1356 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.