Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất mặt tiền Nguyễn Phan Vinh, lô góc, kinh doanh siêu đỉnh tại biển An Bàng - Giá chỉ 7.xx tỷ

Ngày đăng: 05/08/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng
Alo alo! Cơ hội có 1-0-2 để sở hữu đất mặt tiền đường Nguyễn Phan Vinh, ngay ngã tư Hai Bà Trưng siêu hot đây bà con ơi!

Diện tích: 137m2, mặt tiền rộng rãi 6.3m, lô góc siêu thoáng, lại còn kẹp kiệt nữa chứ. Vị trí đắc địa, chỉ cần đi bộ 1 phút là tới biển An Bàng xinh đẹp.

Khu vực này thì khỏi phải bàn, tập trung khách du lịch nước ngoài, xung quanh là nhà hàng, khách sạn, spa, quán bar,... Kinh doanh thì chỉ có sầm uất trở lên thôi, mở mắt ra là thấy tiền rồi!

Đường rộng 7.5m, lề 3m, ô tô vi vu thoải mái.

Giá chỉ 7.xx tỷ (thương lượng trực tiếp).

Liên hệ ngay Bích Trâm qua số điện thoại 0905859570 để xem đất và làm việc chính chủ nhé!
Xem thêm

Liên hệ:

090 585 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 6,3m
Chiều sâu 21,75m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

7,95 tỷ

137 m²
58,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Phan Vinh, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
BN

Bích Trâm Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất mặt tiền Nguyễn Phan Vinh, lô góc, kinh doanh siêu đỉnh tại biển An Bàng - Giá chỉ 7.xx tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.