Tin đăng đã hết hạn.

500m ngang 10 lý tưởng cho khách xây Villa ,căn hộ , khách sạn ngay sát Biển Cửa Đại

Ngày đăng: 04/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí siêu lí tưởng cho khách hàng muốn sở hữu đất Biển Cửa Đại Hội An - Phù hợp xây căn hộ, khách sạn, Villa với diện tích đất 500m2 + Giá chỉ 21.5 triệu / m². + Đường vào rộng 10m, thuận tiện cho xe hơi. + Mặt tiền 20m, lý tưởng cho kinh doanh. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. - Gần Khách sạn Mường Thanh , gần Sông, sát Biển Cửa Đại còn chỗ nào đẹp và thơ mộng hơn LH 0918541509 ms Diệp

Xem thêm

Liên hệ:

091 854 ****

Vị trí bản đồ

10,75 tỷ

500 m²
21,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Phước Trạch - Phước Hải, P. Cửa Đại, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
ND

Ngọc Diệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết 500m ngang 10 lý tưởng cho khách xây Villa ,căn hộ , khách sạn ngay sát Biển Cửa Đại - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.