Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất ở & kinh doanh homestay khu dân cư thoáng mát Hội An

Ngày đăng: 23/07/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Cơ hội sở hữu đất nền tại khu dân cư yên tĩnh, thoáng mát vị trí lý tưởng để xây nhà ở hoặc kinh doanh homestay tại xã Cẩm Thanh, TP. Hội An. Vị trí: Đường DX018, Thôn Thanh Nhứt, xã Cẩm Thanh, TP. Hội An, Quảng Nam. Kết nối thuận tiện: Gần trung tâm Hội An, giao thông thuận lợi, khu vực đang phát triển mạnh về du lịch sinh thái và homestay. Lô đất 304m giá 4.079 tỷ đồng (lô lớn, phù hợp xây dựng homestay hoặc biệt thự vườn). Diện tích: 304m (bao gồm 195m đất ở & 109m đất trồng cây lâu năm). Phù hợp xây dựng biệt thự sân vườn, homestay, khu nghỉ dưỡng mini. Không gian thoáng mát, gần thiên nhiên, thích hợp để ở hoặc đầu tư du lịch nghỉ dưỡng. Giá bán: 4,758 tỷ đồng (Mức giá thấp nhất thị trường! ). Lô đất 110m giá 1.834 tỷ đồnG (Lô nhỏ, thích hợp xây nhà ở hoặc homestay mini). Diện tích: 110m phù hợp xây dựng nhà ở hoặc homestay nhỏ. Vị trí đẹp, khu dân cư hiện hữu, không gian thoáng đãng. Giá tốt đầu tư giữ tiền an toàn, sinh lời cao. Giá bán: 2,138 tỷ đồng (Rẻ hơn giá thị trường khu vực! ). Liên hệ ngay Mr. Triều 0905019088Làm việc trực tiếp, không qua trung gian). Cơ hội cuối cùng sở hữu đất đẹp tại Hội An mua ngay trước khi giá tăng!

Xem thêm

Liên hệ:

090 501 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

1,83 tỷ

110 m²
16,64 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Phan Thanh, X. Cẩm Thanh, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
PT

Phan Triều

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất ở & kinh doanh homestay khu dân cư thoáng mát Hội An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.