Tin đăng đã hết hạn.

Bán Đất 2 Mặt Tiền KĐT Trảng Kèo, 20 tỷ, 533m2, view đẹp, giá ưu đãi tại Cẩm Hà, Hội An, Quảng Nam

Ngày đăng: 27/06/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

SIÊU VỊ TRÍ GÓC 2 MẶT TIỀN SÁT BỜ HỒ TRẢNG KÈO - HỘI AN Tôn Đức Thắng giao Nguyễn Đức Cảnh mặt tiền đường 10m5 chỉ 1 căn duy nhất! Diện tích khủng 533m lô góc 2 mặt tiền cực kỳ đắt giá View hồ Trảng Kèo thoáng mát, sinh khí vượng tài vị trí vàng để đầu tư hoặc xây biệt thự nghỉ dưỡng Giá chỉ 20 TỶ thương lượng chính chủ Pháp lý chuẩn, sổ hồng sẵn sàng giao dịch Vị trí đẹp như tranh đón luồng sinh khí từ mặt hồ Giao thông kết nối sinh lời vượt trội theo năm tháng Liên hệ ngay: 0906545355 Đừng bỏ lỡ lô đất kim cương giữa lòng Hội An cơ hội chỉ đến một lần!

Xem thêm

Liên hệ:

090 654 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 25m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

20 tỷ

533 m²
37,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Khu đô thị Trảng Kèo, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
NN

Nguyễn Nhân

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Đất 2 Mặt Tiền KĐT Trảng Kèo, 20 tỷ, 533m2, view đẹp, giá ưu đãi tại Cẩm Hà, Hội An, Quảng Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.