Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất KĐT Trảng Kèo, 7,95 tỷ, 284m2, đường Huỳnh Thúc Kháng, Hội An, Quảng Nam

Ngày đăng: 08/06/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

KĐT Trảng Kèo là nơi lý tưởng để đầu tư hay xây dựng tổ ấm. Đất với diện tích 284m2, mặt tiền rộng 8m, đường vào xe hơi thoải mái, pháp lý đầy đủ. Với giá 7,95 tỷ, đây là cơ hội không thể bỏ lỡ! Đặc biệt, khu vực này có thiết kế hiện đại với không gian xanh mát và nhiều tiện ích xung quanh. Mặt tiền rộng rãi, đường vào 19,5m, rất phù hợp cho việc kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Đất nằm gần trung tâm phố cổ Hội An chỉ 1,5 km và bãi biển An Bàng 3 km, dễ dàng tiếp cận các tiện ích xung quanh. Thông tin thêm về dự án: - Khu đô thị Trảng Kèo với tổng diện tích 336.142m2, bao gồm hồ nước cảnh quan, công viên cây xanh và các công trình công cộng. - Trung tâm thể thao với bể bơi, sân tennis, khu vui chơi trẻ em, không gian xanh. - Đầy đủ tiện ích như chợ, trường học, gần bệnh viện và siêu thị. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết: Nguyễn Minh Tuấn 0328694444

Xem thêm

Liên hệ:

032 869 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

7,95 tỷ

284 m²
27,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Trảng Kèo, Tp. Hội An, T. Quảng Nam
N9

NHÀ ĐẤT 92

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất KĐT Trảng Kèo, 7,95 tỷ, 284m2, đường Huỳnh Thúc Kháng, Hội An, Quảng Nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.