Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất đẹp, Nguyễn Phan Vinh, Cẩm An, Hội An, 35 tỷ, 696 m2

Ngày đăng: 22/03/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Cần bán đất tại đường Nguyễn Phan Vinh, phường Cẩm An, Hội An, Quảng Nam với diện tích 696 m2 - giá 35 tỷ VND.

+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ. Chủ nhà đăng tin.
+ Chiều ngang mặt tiền 20m, ngõ vào rộng 2m, thuận tiện cho việc xây dựng.
+ Mặt tiền phù hợp cho kinh doanh hoặc đầu tư.
+ Hướng cửa chính Tây, mang lại ánh sáng tự nhiên cho ngôi nhà.

Khu vực xung quanh:
+ 100m ra bãi biển, 200m ra chợ An Bàng, khu du lịch trung tâm An Bàng
+ Gần trường học Hoian Flow và Sky-Line Hill, thuận lợi cho việc học tập và sinh hoạt.

Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại 0905803502

Xem thêm

Liên hệ:

090 580 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m

Vị trí bản đồ

35 tỷ

696 m²
50,29 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất đẹp, Nguyễn Phan Vinh, Cẩm An, Hội An, 35 tỷ, 696 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.