Tin đăng đã hết hạn.

Siêu rẻ lô đất đô thị ngay khu phố chợ sầm uất sát QL1A giáp TP Hội An

Ngày đăng: 09/10/2024

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Giá rẻ thị trường - Chủ cần tiền xoay sở kinh doanh chấp nhận cắt lỗ 300Tr
- Hình ảnh bao quát - Thông tin thật 100%
- Hỗ giấy tờ vay vốn nhanh gọn
- Diện tích: 120m2
- Hướng: Đông
- Đường mở rộng: 9m5
- ĐẤT ĐÔ THỊ - SẴN SÀNG CÔNG CHỨNG
- Mua 2 lô liền kề -> giảm sâu
- View sông, 2 mặt tiền thông gió thoáng mát - đủ ánh sáng tự nhiên -> an cư tốt
- Hạ tầng sạch - Xây nhà nhanh -> không mất chi phí giải phóng mặt bằng
- Khu đạt chuẩn đô thị mới: công viên, trường quốc tế, cây xanh, phố chợ,..-> chất lượng sống cao
- Giáp TP Hội An nhiều cơ hội phát triển du lịch - thương mại: Rừng dừa, Mỹ Sơn,Vinpearl, HOIANA, Phố Cổ,..
- Di chuyển nhanh chuỗi nghỉ dưỡng ven biển Đà Nẵng - Hội An -> tận hưởng thiên nhiên
- Sát QL1A - 14H - Đường sắt liên kết kinh tế Đà Nẵng - Quảng Nam - Các tỉnh miền Trung
- Tiện ích: trường học, siêu thị, ngân hàng, bưu điện, UBND, cafe, hotel, điểm tâm,..vài bước
*Mua giá đất đô thị ngay trung tâm nhưng cam kết rẻ hơn đất nông thôn
Liên hệ Kim Ngân nhận ngay 1 chỉ vàng SJC từ chính chủ

Xem thêm

Liên hệ:

033 642 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

748 triệu

120 m²
6,23 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu rẻ lô đất đô thị ngay khu phố chợ sầm uất sát QL1A giáp TP Hội An - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.