Tin đăng đã hết hạn.

Đất KDC Bà Điểm, cách Phan Văn Đối 200m, Hóc Môn. 160m2/820tr, sổ riêng, thổ cư full

Ngày đăng: 22/07/2025

4.5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Nền đất nằm ngay mặt tiền đường có sẵn vỉa hè tại Bà Điểm, Hóc Môn. Lộ giới 12m, kinh doanh buôn bán ổn định trong tương lai, xây dựng tự do, khu vực có quy hoạch sạch. -Giá chỉ 820 triệu là sang sổ, không phát sinh, được hỗ trợ thêm ranh giới khi xây dựng. -160m2 thổ cư, đã chừa sẵn lộ giới, bàn giao mặt bằng đẹp. -Sổ riêng, mua bán sang tên nhanh chóng trong ngày, kiểm tra quy hoạch miễn phí. + Xung quanh dân cư đã hiện hữu sẵn, vào là có sẵn dân cư. + Trường học đã có sẵn, con em thuận tiện học hành. + Cách trung tâm hành chính chưa tới 2p đi xe + Trung tâm thương mại, BHX, DMX, chợ nằm trong bán kính 200m. Ngân hàng hỗ trợ 70% cho khách hàng có điểm tín dụng tốt. Liên hệ em: 0963754434 để mua được đất đẹp và uy tín.

Xem thêm

Liên hệ:

096 375 ****

Vị trí bản đồ

820 triệu

160 m²
5,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Bùi Văn Thủ, X. Bà Điểm, H. Hóc Môn, Tp. Hồ Chí Minh
VT

Văn Tấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất KDC Bà Điểm, cách Phan Văn Đối 200m, Hóc Môn. 160m2/820tr, sổ riêng, thổ cư full - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.