Tin đăng đã hết hạn.

Bán mảnh đất vàng trung tâm Hoàng Mai, mặt phố Đền Lừ, view hồ Đền Lừ, 2 thoáng, DT 140m2, MT 5m

Ngày đăng: 26/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Bán mảnh đất vàng trung tâm Hoàng Mai - mặt phố Đền Lừ - view hồ tuyệt đẹp - thoáng trước sau - dường trước nhà 4 oto 45 chỗ tránh nhau và vỉa hè 5m. + Diện tích 140m², mặt tiền 5m hai mặt thoáng hiếm có, không gian thoáng đãng, phong thủy vượng. + Vị trí đắc địa, ngay trục phố kinh doanh sầm uất, đối diện hồ Đền Lừ thích hợp mở nhà hàng, café, showroom hoặc đầu tư giữ giá trị lâu dài. + Phố Đền Lừ nằm gần các tuyến đường huyết mạch như Tân Mai, Tam Trinh, Giải Phóng và Vành đai 3, giúp cư dân dễ dàng di chuyển đến trung tâm thành phố và các khu vực lân cận. + Khu vực cực hiếm nhà bán cơ hội chỉ dành cho người nhanh tay! + Liên hệ: Em Trường 0983834686miễn trung gian và quảng cáo).

Xem thêm

Liên hệ:

098 383 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

59 tỷ

140 m²
421,43 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Đền Lừ, P. Hoàng Văn Thụ, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
ĐT

Đinh Huy Trường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán mảnh đất vàng trung tâm Hoàng Mai, mặt phố Đền Lừ, view hồ Đền Lừ, 2 thoáng, DT 140m2, MT 5m - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.