Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Kim Giang, mảnh đất lành cạnh Linh Đàm

Ngày đăng: 26/09/2025

6
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Mảnh đất xưa tại ngõ 938 Kim Giang, kề bên khu đô thị Linh Đàm, đang chờ đón chủ nhân mới.
Diện tích 36m2, vuông vắn, nở hậu, hứa hẹn tài lộc.
Vị trí đắc địa, gần chợ Quang, trường học các cấp, bệnh viện 103, đường Vành đai 3, giao thông thuận tiện.
Đất lành, sổ vuông vắn, xây dựng tự do 6 tầng, khu vực hiếm có.
Giá bán 3.xx tỷ, gia chủ có lộc cho khách hàng thiện chí.
Liên hệ anh Hùng Kim Giang qua số điện thoại 0989626116 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

098 962 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3 tỷ

36 m²
83,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 3 ô tô tránh (7 -9m)
Địa chỉ
P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
HG

Hùng Đại Gia

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Kim Giang, mảnh đất lành cạnh Linh Đàm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.