Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất ngõ 553 Giải Phóng siêu hiếm

Ngày đăng: 13/09/2025

7.4
Khá
Bán đất ngõ 553 Giải Phóng siêu hiếm
Bán đất ngõ 553 Giải Phóng siêu hiếm
Hình ảnh 1/2
Bán đất ngõ 553 Giải Phóng siêu hiếm
Bán đất ngõ 553 Giải Phóng siêu hiếm
Mô tả tin đăng

Giải Phóng chủ bán gấp đất 273m2 full thổ cư

Ngõ to như phố - vỉa hè rộng - vị trí đắc địa - trung tâm Hoàng Mai - giao thông thuận tiện.

Vị trí đắc địa, ngõ thông, to, ô tô 2 chiều, vỉa hè rộng. Khách mua đầu tư hoặc xây toà nhà thì quá đẹp.

Giao thông thuận tiện đi Giải Phóng, Nguyễn An Ninh, Giáp Bát, Kim Đồng ….

Hiện đang là đất không có gì mô tả.

Sổ đỏ chính chủ, nở hậu 3 sổ 1 chủ, sẵn sàng giao dịch.

Xem thêm

Liên hệ:

033 461 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 9,5m
Chiều sâu 27m
Mức độ giao dịch Trong ngày
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Cho thuê giá cao, Quy hoạch ổn định, Dân trí cao, Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

86 tỷ

273 m²
315,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. Giải Phóng, P. Tân Mai, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất ngõ 553 Giải Phóng siêu hiếm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.