Tin đăng đã hết hạn.

Lô đất quyền lực, 235m2, lô góc 3 mặt đường, MT 30m, mặt phố Nguyễn Hữu Thọ, Hoàng Mai, giá 84 tỷ

Ngày đăng: 10/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

- Vị trí vàng: Tuyệt đối không ngập lụt. Nằm ngay mặt phố Nguyễn Hữu Thọ, mặt tiền siêu rộng, kết nối trực tiếp Giải Phóng Nguyễn Hữu Thọ, Kim Giang, Linh Đường, Đại Từ vành đai 3 trên cao. - 5 phút tới Ngã Tư Linh Đàm, Nguyễn Xiển, Giải Phóng, kết nối nhanh Thanh Xuân, Hoàng Mai, Hà Đông. - Gần hồ Linh Đàm, không khí trong lành, thuận lợi ở + kinh doanh. - Tiện ích xung quanh: Khu KĐT Đại Kim, KĐT Linh Đàm với đầy đủ: Siêu thị, nhà hàng, café, gym, spa, ngân hàng. - Gần BigC Hồ Linh Đàm, chợ Đại Kim, Aeon Mall Giáp Bát (quy hoạch). - Bến xe Giáp Bát, Nước Ngầm trong bán kính 1km. - Gần các Trường đại học: ĐH Kinh tế Quốc dân, ĐH Xây dựng, ĐH Bách Khoa, ĐH Thăng Long, HV Ngân hàng, HV Tài chính, Vinschool, Đoàn Thị Điểm, SIS. - Bệnh viện: BV Bạch Mai, BV Đại học Y, BV Nội tiết TW, BV Y học cổ truyền TW. - Vị trí siêu hiếm lô góc, vỉa hè rộng, kinh doanh sầm uất. - Phù hợp xây dựng các toà nhà building ngân hàng, showroom, văn phòng, spa, nhà hàng cao cấp, phòng khám,...

Xem thêm

Liên hệ:

096 420 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

84 tỷ

235 m²
357,45 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Nguyễn Hữu Thọ, P. Đại Kim, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
BH

Bằng HN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Lô đất quyền lực, 235m2, lô góc 3 mặt đường, MT 30m, mặt phố Nguyễn Hữu Thọ, Hoàng Mai, giá 84 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.