Tin đăng đã hết hạn.

Giá Tốt Nhất_P.Lĩnh Nam_Cực Gần Ô Tô_Sẵn Nhà_37m_4.05 Tỷ

Ngày đăng: 12/07/2025

4.3
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư tại Lĩnh Nam, Hoàng Mai, Hà Nội đang chờ đón chủ nhân mới! Với diện tích 37m2, giá cực chất chỉ 4,05 tỷ. Pháp lý đầy đủ, không lo lắng gì cả! + Địa điểm thuận lợi, dễ dàng di chuyển đến các khu vực xung quanh. + Cơ hội xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời trong tương lai. Khu vực này khá nổi bật với phong cách sống năng động, gần gũi với các tiện ích hàng ngày. + Cách trường đại học công nghệ và quản lý hữu nghị - UTM chỉ 2km. + Cách chợ và siêu thị T Mart Lĩnh Nam, WinMart+ cũng khoảng 2km. Đừng ngần ngại, liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! Thanh Tống 0975781686

Xem thêm

Liên hệ:

097 578 ****

Vị trí bản đồ

4,05 tỷ

37 m²
109,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Lĩnh Nam, P. Lĩnh Nam, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
TT

Trang Hà Bếp Từ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá Tốt Nhất_P.Lĩnh Nam_Cực Gần Ô Tô_Sẵn Nhà_37m_4.05 Tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.