Tin đăng đã hết hạn.

Đất hiếm hoàng mai (100tr/m) 60m2, mặt tiền 4.2m, sổ đỏ chính chủ vuông vức 6.05 tỷ

Ngày đăng: 13/07/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Diện tích: 60m² Mặt tiền: 4,2m vuông vức Chiều dài: 15m cực kỳ đẹp, tỉ lệ vàng xây dựng Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sẵn sàng giao dịch Vị trí: Trung tâm phường Vĩnh Hưng Quận Hoàng Mai Ngõ ô tô vào tận nhà đường rộng giao thông thuận tiện ĐIỂM VÀNG CHO NHÀ ĐẦU TƯ: Thửa đất hiếm có, cực kỳ phù hợp để: Xây chung cư mini 67 tầng cho thuê dòng tiền cao Xây nhà trọ cao cấp, full công suất, khu dân đông Xây nhà liền kề bán lướt sóng, giá trị gia tăng mạnh Vị trí lý tưởng để xây nhà vừa ở vừa cho thuê 2 phút trường TH,THCS Vĩnh Hưng, chợ , bệnh viện, 5 phút ra Time City, tiện ích không thiếu gì! Liên hệ ngay để sở hữu mảnh đất có giá trị tăng theo từng ngày nơi chỉ cần xây lên là tiền đổ về! Call/zalo 0856867789 Gâu thổ cư để xem ngay

Xem thêm

Liên hệ:

085 686 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,2m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất hiếm hoàng mai (100tr/m) 60m2, mặt tiền 4.2m, sổ đỏ chính chủ vuông vức 6.05 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.