Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán đất ngõ chợ đại từ hoàng mai hà nộ

Ngày đăng: 01/07/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT NGÕ CHỢ ĐẠI TỪ HOÀNG MAI HÀ NỘI Vị trí đẹp Khu vực trung tâm Giao thông thuận tiện Diện tích: 42m Mặt tiền: 3.2m Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ Giá bán: 6 tỷ (có thương lượng) Ưu điểm nổi bật: Vị trí cực đẹp, nằm trong khu dân cư sầm uất, ngay gần chợ Đại Từ Cách hồ Linh Đàm, khu đô thị Đại Kim, bán đảo Linh Đàm chỉ vài phút di chuyển Giao thông thuận tiện, dễ dàng kết nối các tuyến đường lớn như Giải Phóng, Kim Giang, Nguyễn Xiển Tiện ích đầy đủ: gần trường học, siêu thị, bệnh viện, trung tâm thương mại Khu vực tiềm năng phát triển mạnh, thích hợp ở, đầu tư hoặc xây cho thuê

Xem thêm

Liên hệ:

098 274 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,2m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

6 tỷ

42 m²
142,86 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Đại Kim Định Công, P. Định Công, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
AP

Anh Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất ngõ chợ đại từ hoàng mai hà nộ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.