Tin đăng đã hết hạn.

Bán 1133m2 đất mặt đường Kim Đồng, Hoàng Mai; mặt tiền 50m, giá 200 tỷ; sổ sẵn, giao dịch ngay.

Ngày đăng: 03/06/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Bán 1133m2 đất mặt đường vành đai 2,5 (mặt phố Kim Đồng), Hoàng Mai. Mặt tiền 50m, đối diện hồ Vĩnh Hoàng. Tặng kèm GPXD 17 tầng nổi, 02 tầng hầm. Sổ sẵn, giao dịch ngay. Giá 200 tỷ có lùi LH 0903411331

Xem thêm

Liên hệ:

090 341 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 50m
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

200 tỷ

1.133 m²
176,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Kim Đồng, P. Giáp Bát, Q. Hoàng Mai, Tp. Hà Nội
LD

Lê Tuấn Dũng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 1133m2 đất mặt đường Kim Đồng, Hoàng Mai; mặt tiền 50m, giá 200 tỷ; sổ sẵn, giao dịch ngay. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.