Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp 2 lô đất Hoàng Mai giá tốt, sổ đỏ trao tay

Ngày đăng: 22/05/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Chào mọi người!
Tôi cần bán gấp 2 lô đất vị trí đẹp tại quận Hoàng Mai, Hà Nội. Diện tích mỗi lô là 120.5m2, rất thích hợp để xây nhà hoặc đầu tư sinh lời.
Giá bán: Nhỉnh 1.2 tỷ/lô (giá cũ 1.5 tỷ/lô).
Đặc biệt:
- Sổ đỏ chính chủ, sang tên nhanh chóng.
- Bao phí sang tên.
Liên hệ ngay 0329421539 (Zalo) để biết thêm thông tin chi tiết và xem đất trực tiếp. Rất mong gặp được người thiện chí!
Xem thêm

Liên hệ:

032 942 ****
Thông tin chi tiết
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

1,2 tỷ

120.5 m²
9,96 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp 2 lô đất Hoàng Mai giá tốt, sổ đỏ trao tay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.