Tin đăng đã hết hạn.

Bán Lô Đất 13 Lĩnh Nam. 960m. MT 27m. Lô Góc. Ô Tô chánh . Ô Tô Chạy Vòng Quanh. 2 mặt Ô Tô chánh.

Ngày đăng: 01/03/2025

5
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

NGÕ TO NHƯ PHỐ - HAI MẶT Ô TÔ - HÀNG XÓM TIMECTY - GIAO THÔNG THUẬN TIỆN

Mô tả:
- Vị trí siêu đẹp, khu vực đang cực kỳ phát triển.
- Hiện trạng là Đất & ngôi nhà 3 tầng cũ
- phù hợp xây nhà xưởng, kho, bãi

Xem thêm

Liên hệ:

097 471 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 27m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

35 tỷ

960 m²
36,46 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Lô Đất 13 Lĩnh Nam. 960m. MT 27m. Lô Góc. Ô Tô chánh . Ô Tô Chạy Vòng Quanh. 2 mặt Ô Tô chánh. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.