Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán đất khu lightland Hải Tiến

Ngày đăng: 28/05/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

E chào bán 1 lô đất tại khu chợ vực lightland Hải tiến. Hoàng Ngọc. Hoàng Hóa Diện tích : 5x20 Hướng nam Vie nhìn ra công viên Lô đất nằm tại liền kề 5B. Trung tâm của khu lightland Hải tiến Giá 2,080 tỉ/lô Cách biển Hải tiến 3km.cach Đường ven biển 400m.Ngay sát là bệnh viện Hải tiến. Ngay sát ngã 5 Khu vực có chợ , trung tâm thương mại. Và trường học Lh: 0926258333

Xem thêm

Liên hệ:

092 625 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

2,08 tỷ

100 m²
20,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Light Land Hải Tiến, H. Hoằng Hóa, T. Thanh Hóa
LN

Lượng Nguyễn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất khu lightland Hải Tiến - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.