Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Phúc Tân 48m2 trên sổ, thực tế 55m2 ngõ rộng, gần phố, gần trường giá nhỉnh 7 tỷ

Ngày đăng: 05/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán đất Phúc Tân 48m2 trên sổ, thực tế 55m2 ngõ rộng, gần phố, gần trường giá nhỉnh 7 tỷ. Diện tích trên sổ: 48m2 thực tế sử dụng: 55m2. Ngõ rộng thoáng, đi lại dễ dàng, vài bước ra mặt phố. Vị trí đẹp, gần trường tiểu học Phúc Tân, tiện ích đầy đủ xung quanh. Khu vực dân cư văn minh, an ninh tốt, phù hợp xây nhà ở hoặc cho thuê. Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ chính chủ. Giá chỉ nhỉnh 7 tỷ có thương lượng với khách thiện chí. Liên hệ ngay để xem đất và chốt giá tốt!

Xem thêm

Liên hệ:

035 716 ****

Vị trí bản đồ

7,4 tỷ

55 m²
134,55 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Phúc Tân, P. Chương Dương, Q. Hoàn Kiếm, Tp. Hà Nội
0

0357162468

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Phúc Tân 48m2 trên sổ, thực tế 55m2 ngõ rộng, gần phố, gần trường giá nhỉnh 7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.