Tin đăng đã hết hạn.

[bạn có đang bỏ lỡ một lô đất có 1-0-2?]

Ngày đăng: 28/08/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

[BẠN CÓ ĐANG BỎ LỠ MỘT LÔ ĐẤT CÓ 1-0-2?] Trung Tâm Thị xã Hoài Nhơn 3 mặt tiền nằm gần ngay trục đường chính Quang Trung Có những mảnh đất chỉ cần đứng yên vẫn tăng giá Và đây là một trong số đó! Thông tin ngon nghẻ: Diện tích sổ: 192,19m² mặt tiền 10m Đất cực vuông đẹp thoáng khí Gần chợ, trung tâm Thị xã, khu dân cư sầm uất, gần cao tốc Bắc Nam, ga Bồng Sơn, di chuyển 3 phút tới biển, mọi tiện nghi trong bán kính 2km Phong thủy vượng khí phù hợp xây khách sạn, biệt thự mini, nhà hàng, kinh doanh mọi ngành nghề đầu tư giữ tài sản hoặc kinh doanh nhẹ nhàng Giá chỉ: chỉ nhỉnh hơn 18tr/m2 Sổ đỏ chính chủ pháp lý rõ ràng sang tên nhanh gọn CƠ HỘI CHỈ DÀNH CHO NGƯỜI NHANH TAY Lô đất hiếm bán đi là không còn Gọi em ngay: 0855773960

Xem thêm

Liên hệ:

085 577 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 10m

Vị trí bản đồ

3,46 tỷ

192 m²
18,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Đ. Quang Trung, P. Hoài Tân, H. Hoài Nhơn, T. Bình Định
TN

Trọng Trùm Đất Nền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết [bạn có đang bỏ lỡ một lô đất có 1-0-2?] - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.