Tin đăng đã hết hạn.

Đất dịch vụ Thăng Long 9 Cơ hội đầu tư sinh lời

Ngày đăng: 29/09/2025

5.8
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Vị trí đẹp, hạ tầng đồng bộ, dân cư đông đúc. Diện tích: 61,2m² vuông vắn, dễ thiết kế xây dựng. Hướng: Đông Bắc. Đường trước nhà: 9m, ô tô tránh thoải mái. Pháp lý: Sổ đỏ lâu dài, giao dịch sang tên ngay. Giá: 164 triệu/m² cơ hội sở hữu đất dịch vụ hot nhất khu vực. Thích hợp để xây nhà ở, cho thuê hoặc đầu tư giữ tiền. Liên hệ: 0869396508 để xem đất thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

086 939 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

10 tỷ

61.2 m²
163,4 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Hinode Royal Park – Khu Đô Thị Kim Chung Di Trạch, Đ. Quốc lộ 32, X. Di Trạch, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
NT

Ngô Đức Tôn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất dịch vụ Thăng Long 9 Cơ hội đầu tư sinh lời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.