Tin đăng đã hết hạn.

Mảnh đất Size nhỏ Đông LA - Ô tô 7 qua đất

Ngày đăng: 25/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Không còn nhiều những mảnh thửa nhỏ đẹp k tỳ vết như vậy mua xây ở hay đầu tư đều mang lại giá trị cao

Xem thêm

Liên hệ:

087 951 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,08m

Vị trí bản đồ

4,3 tỷ

33.3 m²
129,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Nhà ở xã hội La Tinh – Đông La, X. Đông La, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
DT

Dân - Trung Tín

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mảnh đất Size nhỏ Đông LA - Ô tô 7 qua đất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.