Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất dịch vụ Thăng Long 9, diện tích nhỏ xinh, mặt tiền 4.3m.

Ngày đăng: 18/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

- Bán đất dịch vụ Thăng Long 9, diện tích nhỏ xinh, mặt tiền 4.3m. - Đất dịch vụ cạnh khu đô thị, hưởng trọn tiện ích vip. - Xung quanh toàn các đường lớn, đường 32, đường 3.5, đường 33m, đường 30m, kết nối thuận tiện. - Đường nhựa, vỉa hè, gần hồ sinh thái. - Khu vực sầm uất, xây cho thuê, hoặc kinh doanh đều tốt. - Diện tích nhỏ xinh, kích thước đẹp. - 67m2, mặt tiền 4.3m. - Giá bán 10.5 tỷ, thương lượng trực tiếp với chủ đất.

Xem thêm

Liên hệ:

096 506 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,3m

Vị trí bản đồ

10,5 tỷ

67 m²
156,72 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Hinode Royal Park – Khu Đô Thị Kim Chung Di Trạch, Đ. Quốc lộ 32, X. Di Trạch, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
VB

Vũ Đức Bình

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất dịch vụ Thăng Long 9, diện tích nhỏ xinh, mặt tiền 4.3m. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.