Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội, 165 triệu / m2, 63.5 m2

Ngày đăng: 19/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất dịch vụ Yên Lũng tại An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội, diện tích 63.5m2, giá chỉ 165 triệu / m2. - Mặt tiền 4.23m, phù hợp cho kinh doanh - Đường vào rộng 6m, dễ dàng di chuyển - Pháp lý đầy đủ, an tâm khi giao dịch Khu vực xung quanh: - Gần Winmart, siêu thị T-Mart - Công viên Thiên Đường Bảo Sơn, công viên Nam An Khánh - Trường mầm non An Khánh B, trường Vinschool Thăng Long Liên hệ để biết thêm chi tiết: E Huyền 0357369101

Xem thêm

Liên hệ:

035 736 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,23m

Vị trí bản đồ

10,48 tỷ

63.5 m²
165,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Ciri An Khánh, X. Lại Yên, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
EH

E Huyền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội, 165 triệu / m2, 63.5 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.