Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán đất thôn Thượng Thuỵ Đức Thượng Xã Hoài Đức HN

Ngày đăng: 23/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán đất tại Thượng Thụy, Đức Thượng Hoài Đức, Hà Nội. Vị trí đẹp, vài bước chân ra trục chính đường ô tô tránh, đường Liên Thôn. Diện tích: 40m2. Mặt tiền: 4,76m hậu: 4,76m (đẹp, vuông vắn). Phía sau có ngõ thoáng, không khí lưu thông tốt. Khu dân cư văn minh, yên tĩnh, an ninh tốt. Cách đường 32 chỉ 200m, giao thông thuận tiện về trung tâm Hà Nội. Giá chào công khai: 4,05 tỷ. Liên hệ chính chủ: 0982978626 để xem đất và chốt sớm kẻo lỡ.

Xem thêm

Liên hệ:

098 297 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,76m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

4,05 tỷ

40 m²
101,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đông Dương Residence ( Đông Dương Đức Thượng), X. Đức Thượng, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
NB

Nguyễn Thị Biên

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán đất thôn Thượng Thuỵ Đức Thượng Xã Hoài Đức HN - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.