Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Vân Canh, Hoài Đức, ô tô đỗ cửa, DT 48 m2 = 5.85 tỷ.

Ngày đăng: 16/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư ở xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội với diện tích 48 m2, giá 5,85 tỷ VND đang chờ đón chủ mới. Đường vào rộng 3m, mặt tiền 4m rất thích hợp cho việc xây dựng nhà ở hoặc kinh doanh nhỏ. Pháp lý đầy đủ, đảm bảo an tâm cho giao dịch. - Ô tô dỗ cửa. Địa điểm xung quanh: - Gần Winmart+ - Trường tiểu học Vân Canh Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0977507118, NGUYỄN HỒNG QUÂN.

Xem thêm

Liên hệ:

097 750 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

5,85 tỷ

48 m²
121,88 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu đô thị Vân Canh HUD, X. Vân Canh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
NQ

Nguyen Hong Quan

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Vân Canh, Hoài Đức, ô tô đỗ cửa, DT 48 m2 = 5.85 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.