Tin đăng đã hết hạn.

Đất DV Kim Chung 130.2m2-MT8.1m, vỉa hè KD, 2 ô tô tránh, giá ĐT 134tr/m2

Ngày đăng: 18/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Chị Thanh cần bán mảnh đất dịch vụ tại Kim Chung diện tích 130.2m2 mặt tiền rộng 8.1m 2 mặt thoáng xây dựng nhà tuyệt vời ở VIP, kinh doanh, văn phòng hay tòa nhà căn hộ cho thuê đều rất đỉnh. - Vị trí đẹp view thoáng, đường rộng thoáng, vỉa hè 2 bên đường 2 ô tô tránh kết nối trực tiếp hạ tầng cùng khu đô thị Kim Chung - Di Trạch( Hinode Royal Park) đẹp nhất phía Tây thủ đô Hà Nội. Giao thông cực kỳ thuận tiện dễ dàng kết nối Quốc lộ 32( Vạn Xuân) đường vành đai 3.5 kết nối Trịnh Văn Bô đi vào trung tâm chỉ 15 phút.. - Hưởng trọn tiện ích khu đô thị mới Hinode, cách Đại học Công Nghiệp, ga Metro Nhổn, Cao đẳng FPT chỉ hơn 1km , khu vực đang phát triển cực mạnh. - Thửa đất vuông đẹp hai mặt thoáng vĩnh viễn xây dựng gì cũng đẹp. Giá bán hiện đẹp nhất khu vực chỉ 134 triệu/m2 không có mảnh thứ 2... * Pháp lý: Sổ đỏ CC sẵn sàng giao dịch * Liên hệ Mr Nam(ĐT/Zalo) 0934697090 xem đất trực tiếp - hỗ trợ nhiệt tình tận tâm

Xem thêm

Liên hệ:

093 469 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,1m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

17,45 tỷ

130.2 m²
134,02 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 32, X. Kim Chung, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
NN

Nguyễn Nam

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất DV Kim Chung 130.2m2-MT8.1m, vỉa hè KD, 2 ô tô tránh, giá ĐT 134tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.