Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất chính chủ tại Quyết Tiến 1, Sơn Đồng, Hà Nội

Ngày đăng: 10/08/2025

5.9
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chính chủ mình cần bán lô đất 47,4m2. Mặt tiền 3,8m hậu 3,91m. Ngõ thông ô tô con vào tận đất, cách 30m là ô tô tránh, cách dự án công viên 50m, cách Đại Lộ Thăng Long 200m. Vị trí trung tâm, dân cư phát triển sầm uất, phù hợp để đầu tư, định cư lâu dài. Sổ đẹp không lỗi phong thuỷ, không gần đình chùa miếu mạo. Địa chỉ mới: Thôn Quyết Tiến 1, Xã Sơn Đồng, tp Hà Nội. Lh chính chủ: Zalo: 0869666456

Xem thêm

Liên hệ:

086 966 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 3,8m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

3,55 tỷ

47.4 m²
74,89 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông
Địa chỉ
Chung cư Moonlight 1 (Moonlight An Lạc), Đ. Vân Canh, X. An Khánh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
At

Anh thương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất chính chủ tại Quyết Tiến 1, Sơn Đồng, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.