Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại 32, Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội, giá ưu đãi 145 triệu / m2, 92.5 m2

Ngày đăng: 31/07/2025

6.2
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Đất thổ cư tại Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội, diện tích 92.5 m2, giá 145 triệu / m2. + Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ sẵn sàng. + Ngõ vào rộng 7m, thuận lợi cho việc đi lại và đỗ xe. + Chiều ngang mặt tiền 4.8m, phù hợp cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. + Ô góc 2 mặt thoáng Điểm nổi bật: + Khu vực an ninh tốt, dân cư thân thiện. + Vị trí thuận lợi cho việc di chuyển đến các khu vực lân cận. + Mặt tiền rộng, dễ dàng kinh doanh. Xung quanh có nhiều tiện ích: + Cách bệnh viện đa khoa Hoài Đức 1km. + Cách siêu thị T-Mart 2km. + Cách trường Nhật ngữ Isshin 2km. + Hưởng chọn tiên ích khu đô thị Lideco Liên hệ để biết thêm chi tiết: Trần Hữu Toán 0976177427

Xem thêm

Liên hệ:

097 617 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4,8m
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích, Mặt tiền rộng, Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

13,41 tỷ

92.5 m²
144,97 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Tt. Trạm Trôi, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
TT

Trần Hữu Toán

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại 32, Trạm Trôi, Hoài Đức, Hà Nội, giá ưu đãi 145 triệu / m2, 92.5 m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.