Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán đất đẹp đức thượng, hoài đức 3 mặt đường

Ngày đăng: 04/06/2025

6.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Vị trí cực đẹp - Lô góc ba mặt thoáng; hai mặt thoáng theo sổ đỏ mở cửa đi chính, đường phía sau 2m là đường đi chung của dãy nhà phía sau chỉ mở cửa sổ. Diện tích: 51,0m² (Nở hậu nhẹ, thửa đất gần vuông đẹp). Mặt tiền rộng 3,8m, lô góc thoáng mát, rất thuận lợi cho việc xây dựng nhà ở, đầu tư sinh lời hoặc kinh doanh nhỏ. Hướng: Đông Bắc và Đông Nam (cực kỳ mát mẻ, phong thủy tốt). Đường trước nhà rộng 3m, đường xung quanh 2m. Pháp lý chuẩn chỉnh Đất đã được cấp Giấy chứng nhận quyền sử dụng đất (Sổ đỏ chính chủ). Vị trí tiện ích Cách trung tâm Hà Nội chỉ 20 phút chạy xe. Gần các tuyến đường lớn, giao thông thuận tiện gần đường vành đai 4, cảng cạn. Xung quanh đầy đủ tiện ích: trường học, chợ, trung tâm hành chính...

Xem thêm

Liên hệ:

098 316 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng, Đất vuông - nở hậu, Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

5 tỷ

51 m²
98,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đông Dương Residence ( Đông Dương Đức Thượng), X. Đức Thượng, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
HS

Ha Anh Fashion Shop

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán đất đẹp đức thượng, hoài đức 3 mặt đường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.