Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất nền đẹp tại Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội, 6,9 tỷ, 35,3m2

Ngày đăng: 20/04/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án tọa lạc tại xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội với diện tích 35,3m2 và giá bán 6,9 tỷ VND.

+ Đường vào rộng 13m, thuận tiện cho ô tô ra vào.
+ Mặt tiền 15,68m, lý tưởng cho việc kinh doanh.
+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ, sổ hồng.

Khu vực xung quanh:
Gần các tiện ích như Winmart+, trường tiểu học Nam Từ Liêm, trường THCS Vân Canh và St. Paul American School Hanoi.

Liên hệ để biết thêm chi tiết: 0969221222, Ngô Đức Kiểm.

Xem thêm

Liên hệ:

096 922 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 15,68m

Vị trí bản đồ

6,9 tỷ

35.3 m²
195,47 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Khu đô thị Vân Canh HUD, X. Vân Canh, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
NK

Ngô Kiểm

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất nền đẹp tại Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội, 6,9 tỷ, 35,3m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.