Tin đăng đã hết hạn.

Cần bán 4 lô đất đẹp liền kề, đất ngay sông Sài Gòn, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức.

Ngày đăng: 04/01/2025

5.9
Trung bình
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chủ cần bán 4 lô liền kề.
Đất đẹp như hình.
Bán đất cạnh sông Sài Gòn. Khu Đô Thị Vạn Phúc. Giá tốt.
- DT: 4m x 26m = 104m2.
- Thổ cư 100%.
- Sổ hồng chính chủ.
- Xây dựng hệ số cao. Hầm + 5 lầu.
- Đường lớn. Khu phân lô hạ tầng chỉnh chu. Khu dân cư văn minh. Tiềm năng rất cao.
- Giá: 7.1 tỷ.
- LH: 0907355261. Hiếu.

Xem thêm

Liên hệ:

090 735 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

7,1 tỷ

102 m²
69,61 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Khu đô thị mới Lideco - Bắc Quốc lộ 32, Tt. Trạm Trôi, H. Hoài Đức, Tp. Hà Nội
H

Hiếu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần bán 4 lô đất đẹp liền kề, đất ngay sông Sài Gòn, Hiệp Bình Phước, Thủ Đức. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.