Tin đăng đã hết hạn.

Đất vàng Trịnh Phong Đáng cơ hội đầu tư sinh lời

Ngày đăng: 25/07/2025

6.5
Khá
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/2
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu đất nền tại hẻm Trịnh Phong Đáng, vị trí đắc địa với tiềm năng phát triển vượt trội.
Diện tích đất rộng rãi 5m x 26m, tổng diện tích 130m2, trong đó có 50m2 đất thổ cư, sẵn sàng cho mọi kế hoạch xây dựng và an cư của bạn.
Giá bán hấp dẫn chỉ 150 triệu/m2, một mức giá không thể tốt hơn cho vị trí và tiềm năng mà mảnh đất này mang lại.
Liên hệ ngay 0814388949 hoặc 0976771020 để biết thêm thông tin chi tiết và sở hữu cơ hội đầu tư có một không hai này!
Xem thêm

Liên hệ:

081 438 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 26m
Mức độ giao dịch Gấp

Vị trí bản đồ

150 triệu

130 m²
1,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 2 ô tô tránh (5 - 7m)
Địa chỉ
Đ. Trịnh Phong Đáng, Tx. Hòa Thành, T. Tây Ninh
LL

Lý Lê

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất vàng Trịnh Phong Đáng cơ hội đầu tư sinh lời - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.