Tin đăng đã hết hạn.

Đất nền Hòa Thành, 5x37m2, full thổ cư, hướng Đông Nam, giá 830 triệu

Ngày đăng: 09/07/2025

7.4
Khá
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng
Bán đất nền Hòa Thành, vị trí ngay quán cafe Ngẫm.
Diện tích: 5m x 37m, full thổ cư.
Đường rộng 4m.
Hướng Đông Nam.
Giá bán: 830 triệu.
Liên hệ: 0966103746 để biết thêm chi tiết.
Xem thêm

Liên hệ:

096 610 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 5m
Chiều sâu 37m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

830 triệu

185 m²
4,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Đường rộng
Ngõ 1 ô tô (2,5 - 5m)

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Đất nền Hòa Thành, 5x37m2, full thổ cư, hướng Đông Nam, giá 830 triệu - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.