Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất thổ cư 2 mặt tiền, diện tích 403,6m2 tại Bến Cát, Bình Dương - Kinh doanh sầm uất, tiềm năng cho thuê cao

Ngày đăng: 15/07/2025

6.5
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng
Bán đất thổ cư chính chủ, vị trí đắc địa 2 mặt tiền tại Bến Cát, Bình Dương.
Diện tích đất: 403,6m2, ngang 30m x 13,87m.
Khu vực xung quanh kinh doanh mua bán sầm uất, phù hợp xây dựng ki ốt cho thuê mặt trước và nhà trọ phía sau.
Ước tính doanh thu cho thuê: 50 triệu/tháng nếu xây dựng và cho thuê ki ốt, hoặc 10 triệu/tháng nếu cho thuê đất (có khách sẵn sàng thuê dài hạn 8-10 năm).
Giá bán: 12,5 tỷ.
Liên hệ chính chủ: Zalo 0937042000 (cô Nguyễn Lan).
Xem thêm

Liên hệ:

093 704 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 30m
Chiều sâu 13,45m
Ưu điểm BĐS Kinh doanh được, Căn góc

Vị trí bản đồ

12,5 tỷ

403.6 m²
30,97 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất thổ cư 2 mặt tiền, diện tích 403,6m2 tại Bến Cát, Bình Dương - Kinh doanh sầm uất, tiềm năng cho thuê cao - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.