Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất diện tích cực rộng, 306m2 đất ở đô thị tại Thị Trấn Nước Hai, Huyện Hoà An, Cao Bằng

Ngày đăng: 25/04/2025

6.5
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Bán đất diện tích cực rộng, 306m2 đất ở đô thị tại Thị Trấn Nước Hai, Huyện Hoà An, Cao Bằng!
Mặt tiền siêu rộng 8,83m, vị trí đắc địa, thích hợp để kinh doanh siêu thị, trung tâm thẩm mỹ viện, nha khoa,...
Giá chỉ 5.xx tỷ (có thương lượng).
Liên hệ ngay 0343111682 gặp em Tuyết để xem đất và chốt kèo thôi nào!
Xem thêm

Liên hệ:

034 311 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 8,83m
Chiều sâu 34,65m
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

5 tỷ

306 m²
16,34 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất diện tích cực rộng, 306m2 đất ở đô thị tại Thị Trấn Nước Hai, Huyện Hoà An, Cao Bằng - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.