Bán nhanh lô đất 175m2 tại Hậu Lộc, Thanh Hóa, giá chỉ nhỉnh 1 tỷ

Ngày đăng: 15/04/2026

6.9
Khá
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/1
Mô tả tin đăng
Chào mừng quý khách đến với cơ hội sở hữu một lô đất tiềm năng tại Hậu Lộc, Thanh Hóa. Lô đất này tọa lạc tại vị trí thuận lợi, từng thuộc khu vực công ty may Viễn Đông Thuần Lộc cũ, mang đến một không gian yên tĩnh và trong lành.
Với diện tích rộng rãi 175m2, có kích thước lý tưởng 7m mặt tiền và 25m chiều sâu, lô đất này rất phù hợp để xây dựng một tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời. Pháp lý rõ ràng, sổ đỏ trao tay.
Giá bán chỉ nhỉnh 1 tỷ đồng, đây là một mức giá vô cùng hấp dẫn cho một lô đất có vị trí và diện tích như vậy tại khu vực.
Để biết thêm chi tiết và xem đất trực tiếp, vui lòng liên hệ: Lưu Huệ qua số điện thoại 0888867916.
Xem thêm

Liên hệ:

088 886 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 7m
Chiều sâu 25m
Mức độ giao dịch Càng sớm càng tốt
Ưu điểm BĐS Quy hoạch ổn định

Vị trí bản đồ

1 tỷ

175 m²
5,71 triệu/m²

Môi giới

* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh lô đất 175m2 tại Hậu Lộc, Thanh Hóa, giá chỉ nhỉnh 1 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.