Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất cụm công nghiệp 50 năm thuế 1 lần tại Hòa Lộc, Huyện Hậu Lộc, Thanh Hóa. 8.013m2. 7,5tr/m2

Ngày đăng: 14/05/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán lô đất TMDV đóng thuế 1 lần tại cụm Công Nghiệp Cảng Cá Xã Hòa Lộc, huyện Hậu Lộc.
Diện tích: 8013m2, giá bán 7.5tr/m2.
Vị trí: Cách thị trấn Hậu Lộc hơn 43km; ngay cạnh cảng cá, gần xí nghiệp chế biến hải sản, da giầy, giấy, đường ven biển xã Hòa Lộc.
Giao thông thuận tiện. Các nhà máy công nghiệp đã mọc lên nhiều. Dân trí đông.
Sổ đỏ chính chủ sẵn sàng giao dịch. Liên hệ c Lan: 0943123888.

Xem thêm

Liên hệ:

094 312 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

60,1 tỷ

8.013 m²
7,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Cụm công nghiệp Cảng cá Hòa Lộc, H. Hậu Lộc, T. Thanh Hóa
PV

Phan Nhật Vượng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất cụm công nghiệp 50 năm thuế 1 lần tại Hòa Lộc, Huyện Hậu Lộc, Thanh Hóa. 8.013m2. 7,5tr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.