Tin đăng đã hết hạn.

Bán gấp Đất nền 42000m2 tại Đường 719, Xã Tân Thành, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận, 140 tỷ VND

Ngày đăng: 24/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Đất nền dự án tại Đường 719, Xã Tân Thành, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận là một cơ hội đầu tư hấp dẫn với diện tích rộng 42000m2. Điểm nổi bật: + Pháp lý đầy đủ + Ngõ vào rộng 20m, thuận tiện cho xe hơi ra vào dễ dàng + Mặt tiền 200m, lý tưởng cho các hoạt động kinh doanh Giá bán là 140 tỷ VND, đây là một sự đầu tư tiềm năng trong khu vực đang phát triển. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết qua số điện thoại 0832421118 với Trần Hồng Hạnh.

Xem thêm

Liên hệ:

083 242 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 200m

Vị trí bản đồ

140 tỷ

42.000 m²
3,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Đ. 719, X. Tân Thành, H. Hàm Thuận Nam, T. Bình Thuận
TH

Trần Hồng Hạnh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán gấp Đất nền 42000m2 tại Đường 719, Xã Tân Thành, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận, 140 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.