Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất tại Hàm Kiệm, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận, giá 4 tỷ.

Ngày đăng: 11/09/2025

5.7
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Đất bán có vị trí đẹp tại xã Hàm Kiệm, huyện Hàm Thuận Nam, tỉnh Bình Thuận, với diện tích lên đến 1230 m2. Khu vực này rất tiềm năng cho các dự án đầu tư hoặc xây dựng nhà ở. + Diện tích lớn 1230 m2, thuận lợi cho việc xây dựng + + Giá bán hợp lý 4 tỷ VND, phù hợp với nhu cầu đầu tư + + Pháp lý đầy đủ, đảm bảo quyền sở hữu + + Mặt tiền rộng 20m, thích hợp cho kinh doanh + + Mặt tiền đường nhựa rộng 16m, dễ dàng di chuyển + Điểm cộng: Khu đất có mặt tiền rộng, phù hợp cho các dự án thương mại hoặc để ở. Với pháp lý đầy đủ, khách hàng hoàn toàn yên tâm khi đầu tư. Đây là cơ hội tốt để sở hữu một mảnh đất đẹp tại khu vực đang phát triển. Vui lòng liên hệ để biết thêm thông tin chi tiết qua số điện thoại: 0936777886

Xem thêm

Liên hệ:

093 677 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 20m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

4 tỷ

1.230 m²
3,25 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu công nghiệp Hàm Kiệm I, X. Hàm Mỹ, H. Hàm Thuận Nam, T. Bình Thuận
D

DuyBinh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất tại Hàm Kiệm, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận, giá 4 tỷ. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.