Tin đăng đã hết hạn.

Cần xử lý công việc bán gấp lô đất + nhà mặt tiền ql1a - trung tâm thuận nam

Ngày đăng: 30/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CẦN XỬ LÝ CÔNG VIỆC BÁN GẤP LÔ ĐẤT + NHÀ MẶT TIỀN QL1A - TRUNG TÂM THUẬN NAM Giá chỉ: 2 TỶ 3 TRIỆU (có thương lượng ) Vị trí đắc địa: Khu phố Lập Hòa, Thị trấn Thuận Nam, Huyện Hàm Thuận Nam, Bình Thuận Ngân Hàng Hỗ Trợ Vay : 1 tỷ 5 Diện tích đất: 232,8m² Trong đó có 65m² đất ở đô thị (có thể xây dựng, pháp lý rõ) Mặt tiền Quốc lộ 1A lượng xe lớn, khu vực đông dân cư Tiện ở đầu tư mở cửa hàng kho xưởng nhỏ Sổ đỏ riêng, pháp lý minh bạch Mua là sang tên ngay!

Xem thêm

Liên hệ:

097 202 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 4m

Vị trí bản đồ

2,25 tỷ

232.8 m²
9,66 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Tt. Thuận Nam, H. Hàm Thuận Nam, T. Bình Thuận
0

0972020356

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Cần xử lý công việc bán gấp lô đất + nhà mặt tiền ql1a - trung tâm thuận nam - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.