Tin đăng đã hết hạn.

Bán lô đất mặt biển Thanh Phong - 338,6m2 - sổ đỏ chính chủ

Ngày đăng: 20/08/2025

6
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Bán đất mặt biển: Chỉ hơn 15tr/m2. - Diện tích: 338.6m2 (trong đó 200m2 thổ cư). - Đường rộng xe ô tô ra vào thoải mái. - Tiềm năng phát triển: + Cách Sài Gòn: Chỉ hơn 1 giờ lái xe. Vị trí thuận tiện di chuyển, nằm trên trục tuyến lớn như: Cao tốc Dầu Giây - Phan Thiết, ĐT719B. + Quy hoạch phát triển đất rõ ràng, có lợi thế tăng giá. + Nằm liền kề với những dự án của các tập đoàn lớn. + Pháp lý rõ ràng, sang tên sổ nhanh chóng. * Ưu thế về vị trí: - Sát biển, không khí trong lành, khí hậu mát mẻ. - Di chuyển thuận lợi tới các điểm du lịch trong tỉnh như: Suối nước nóng Bưng Thị, mũi Kê Gà,... - Dân cư thân thiện, chan hoà.

Xem thêm

Liên hệ:

096 890 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 19m
Ưu điểm BĐS Phân lô liền kề

Vị trí bản đồ

5,25 tỷ

338.6 m²
15,51 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
Đ. 719B, X. Tân Thuận, H. Hàm Thuận Nam, T. Bình Thuận
TA

Thế Anh Alex

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán lô đất mặt biển Thanh Phong - 338,6m2 - sổ đỏ chính chủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.