Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 969,2m² tại KCN Hàm Kiệm 1, Hàm Mỹ, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận - Chỉ 1,1 tỷ VND

Ngày đăng: 01/08/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Cơ hội đầu tư hấp dẫn với lô đất rộng lớn ngay tại cổng KCN Hàm Kiệm 1, xã Hàm Mỹ, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận. Với diện tích lý tưởng và vị trí chiến lược, đây là lựa chọn hoàn hảo cho đầu tư dài hạn, xây dựng nhà ở hoặc phát triển kinh doanh. Thông tin chi tiết: Diện tích: 969,2m². Mặt tiền: 48m, lý tưởng cho kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. Ngõ vào: 25m, ô tô ra vào thoải mái, giao thông thuận tiện. Pháp lý: Sổ đỏ đầy đủ, minh bạch, đảm bảo an toàn giao dịch. Giá bán: Chỉ 1,1 tỷ VND mức giá siêu hời cho lô đất diện tích lớn. Điểm nổi bật: Vị trí đắc địa: Nằm ngay cổng KCN Hàm Kiệm 1, khu vực phát triển sôi động, tiềm năng tăng giá cao. Mặt tiền rộng: Phù hợp mở cửa hàng, kho bãi, hoặc xây dựng nhà ở, nhà xưởng. Không gian rộng rãi: Diện tích gần 1000m², lý tưởng cho các dự án đầu tư hoặc xây dựng theo nhu cầu. Khu vực tiềm năng: Gần khu công nghiệp, dân cư đông đúc, hứa hẹn giá trị bất động sản tăng trưởng mạnh. Tiện ích xung quanh: Siêu thị Bách Hóa Xanh (thôn Phú Hưng): Gần kề, đáp ứng nhu cầu mua sắm và sinh hoạt hàng ngày. Kết nối thuận tiện đến các tiện ích khác như trường học, chợ, và các khu vực trung tâm Hàm Thuận Nam. Lưu ý: Lô đất này là cơ hội không thể bỏ lỡ cho nhà đầu tư tìm kiếm bất động sản giá trị cao với chi phí hợp lý hoặc gia đình muốn sở hữu không gian rộng rãi gần khu công nghiệp sầm uất. Với giá chỉ 1,1 tỷ VND, đây là mức giá cực kỳ cạnh tranh tại khu vực.

Xem thêm

Liên hệ:

090 777 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 48m
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi, Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

1,1 tỷ

969.2 m²
1,13 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
X. Hàm Mỹ, H. Hàm Thuận Nam, T. Bình Thuận
BH

Bùi Hiển

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 969,2m² tại KCN Hàm Kiệm 1, Hàm Mỹ, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận - Chỉ 1,1 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.