Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất Tân Thành, 5 tỷ, 2070m2, mặt tiền 19.8m, pháp lý đầy đủ

Ngày đăng: 19/07/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/19
Mô tả tin đăng

Đang tìm kiếm một miếng đất siêu đẹp để phát triển ý tưởng của riêng mình? Cái này không thể bỏ qua! + Địa chỉ: Xã Tân Thành, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận. + Diện tích: 2070m2. + Giá: 5 tỷ VND. + Mặt tiền rộng 19.8m, rất thích hợp cho việc đầu tư kinh doanh hoặc xây dựng nhà ở. + Đường vào rộng 32m, dễ dàng cho xe cộ lưu thông. + Pháp lý đầy đủ, sẵn sàng để giao dịch. Đừng chần chừ, hãy gọi ngay 0328553197 để được tư vấn thêm từ Huỳnh Tấn Thái!

Xem thêm

Liên hệ:

032 855 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 19,8m
Ưu điểm BĐS Mặt tiền rộng

Vị trí bản đồ

5 tỷ

2.070 m²
2,42 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất Tân Thành, 5 tỷ, 2070m2, mặt tiền 19.8m, pháp lý đầy đủ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.