Tin đăng đã hết hạn.

Bán đất 1500m2 ở Xã Hàm Mỹ, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận, giá 1,9 tỷ

Ngày đăng: 01/06/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Đất nền rộng 1500m2 tại Xã Hàm Mỹ, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận, mặt tiền 50m thoáng đãng, hướng Nam. Pháp lý đầy đủ đảm bảo an tâm. Cơ hội cho những ai muốn đầu tư hoặc xây dựng nhà ở, khu vườn mát mẻ. Giá chỉ 1,9 tỷ VND, một lựa chọn không thể bỏ qua cho những tín đồ yêu thích không gian rộng rãi. Địa điểm xung quanh: Siêu thị Bách Hóa Xanh thôn Phú Hưng gần đó, tiện lợi cho việc mua sắm hàng ngày. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết: ĐỖ QUANG THUY 0962151639

Xem thêm

Liên hệ:

096 215 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 50m

Vị trí bản đồ

1,9 tỷ

1.500 m²
1,27 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Nam
Địa chỉ
X. Hàm Mỹ, H. Hàm Thuận Nam, T. Bình Thuận
T

Thuy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán đất 1500m2 ở Xã Hàm Mỹ, Hàm Thuận Nam, Bình Thuận, giá 1,9 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.