Tin đăng đã hết hạn.

Bán 4.4 hecta đất mặt tiền đường dẫn Hàm Kiệm - Tiến Thành

Ngày đăng: 05/05/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Khu đất nằm tại xã Hàm Kiệm, huyện Hàm Thuận Nam, tỉnh Bình Thuận, nổi bật với diện tích rộng lớn 4.4ha, phù hợp cho nhiều mục đích sử dụng.

Diện tích tổng: 44.209m2, trong đó có sẵn 3.987m2 đất thổ cư.
- 2 mặt tiền đường đất, 2 mặt tiền kênh nước.
- Đất đã đổ mặt bằng theo cod đường.
- Có 800 cây dừa xiêm đang thu trái.
- 1 trạm biến áp 50 KVa.
- 1 nhà cấp 4 có garage xe, nước máy đầy đủ.
- Ao chứa nước + 2 mương nước lớn.
- Giá bán 85 tỷ thương lượng trực tiếp chủ.
- Sổ hồng đầy đủ, không vay ngân hàng.

Liên hệ 0946246761 để biết thêm chi tiết (gặp anh Đỗ Nhất Phục).

Xem thêm

Liên hệ:

094 624 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 177m

Vị trí bản đồ

85 tỷ

44.209 m²
1,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Địa chỉ
Khu công nghiệp Hàm Kiệm I, X. Hàm Mỹ, H. Hàm Thuận Nam, T. Bình Thuận
ĐP

Đỗ Nhất Phục

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán 4.4 hecta đất mặt tiền đường dẫn Hàm Kiệm - Tiến Thành - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.