Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm đất MT QL 1A tại thôn Liêm Thuân, xã Hồng Liêm 60.258m², MT 95m giá chỉ 250 tỷ

Ngày đăng: 21/08/2025

5.4
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Bán lô đất mặt tiền Quốc lộ 1A, thôn Liêm Thuận, xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận. Tổng diện tích: 60.258,3m². Bề ngang: 95m. Đất ở: 200m². Đất cây lâu năm: 42.000,8m². Đất lúa: 18.057,5m². Giá bán: 250 tỷ. Vị trí chiến lược ngay Quốc lộ 1A, thích hợp mở khu công nghiệp, kho bãi, nhà máy hoặc dự án nghỉ dưỡng quy mô lớn. Sổ đỏ chính chủ, pháp lý rõ ràng.

Xem thêm

Liên hệ:

058 940 ****
Thông tin chi tiết
Mặt tiền 95m

Vị trí bản đồ

250 tỷ

60.258 m²
4,15 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Đất
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Đ. Quốc lộ 1A, X. Hồng Liêm, H. Hàm Thuận Bắc, T. Bình Thuận

Trương Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm đất MT QL 1A tại thôn Liêm Thuân, xã Hồng Liêm 60.258m², MT 95m giá chỉ 250 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.